Singer Harmonize has finally spoken after he failed today perform at the Chaget Festival in Eldoret. Harmonize took to instagram to explain how the promoter got away without paying him.

The failed performance by Harmonize saw chaos erupting at the sports that led to raping of Harmonize female fans and massive destractions.

The promoter only identified as Omondi went MIA as soon as he got the money at hand. Reports reaching is that Omondi the promoter was arrested early this morning.

“..!!! Binafsi najua kiasi gani pesa inatafutwa kwa ugumh but kwa mapenzi yenu mlijitoa kuja kuni support sio kwa sababu mie ni special sana….!!! Ni kwa upwndo wenu tuu ila kilichonisikitisha ni promoters kuchukua pesa za watu wasio pungua 4000k then wakashindwa kuja kumalizia payment iliyobaki na kukimbia inaumiza sana …!! (1) Ni dalili ya kunivunjia heshima na uaminifu kwa mashabiki zangu (2) Imeniumiza kuona watu waliojitoa kulila viingilio vyao just for me wanadhulumiwa mwisho kabisa …!!! Niseme samahani #ELDORET🙏🙏  next time nitahakikisha tumelipwa doo yote kabla ni come trust me I’m so….!!! disappointed and I Love you  ❤ and I was extra ready 👹👹 I did #SOUNDCHECK and everything this is to bad….!!!! 👹” wrote Harmonize on his Instagram page.

View this post on Instagram

..!!! BINAFSI NAJUA KIASI GANI PESA INATAFUTWA KWA UGUMU BUT KWA MAPENZI YENU MLIJITOA KUJA KUNI SUPPORT SIO KWASABABU MIE NI SPECIAL SANA….!!! NI KWA UPENDO WENU TUU ILA KILICHONISIKITISHA NI PROMOTERS KUCHUKUA PESA ZA WATU WASIO PUNGUA 4000K THEN WAKASHINDWA KUJA KUMALIZIA PAYMENT ILIYOBAKI NA KUKIMBIA HII INAUMIZA SANA…!! (1) NI DALILI YA KUNIVUNJIA HESHIMA NA UAMINIFU KWA MASHABIKI ZANGU (2) IMENIUMIZA KUONA WATU WALIOJITOA KULIPA VIINGILIO VYAO JUST FOR ME WANADHULUMIWA MWISHO KABISA…!!! NISEME SAMAHANI #ELDORET 🙏🙏 NEXT TIME NITAHAKIKISHA TUMELIPWA DOO YOTE KABLA NI COME TRUST ME I'M SO….!!! DISAPPOINTED AND I LOVE YOU ❤ AND I WAS EXTRA READY 👹👹 I DID #SOUNDCHECK AND EVERYTHING THIS IS TO BAD ….!!!! 👹

A post shared by Harmonize (@harmonize_tz) on

Check out some of his fans reactions;

kmashaprince: kwani ukiimba ulikuwa unawahesabu pambana na hali yko

sir_wallace_: promoter wa Kenya wajawai badilika

ka.bbernadette: poleni Jamani!!

chichi lale: my opinion,if you were to perform for two hours, you should have only done one hour or something just for the sake of us your funs.

anitahray_254: This is kenya.. corruption is everywhere..

Harmonize went on confirming that he had upcoming shows in Nairobi and Mombasa and he has already been paid the full amount.

Leave a Reply