Diamond on Monday sent out a special request to Alikiba saying he would love to see him participate in the inaugural Wasafi Festival in Dar es Salaam.

The festival is aimed at uniting the music industry and ensure Tanzanian musicians benefits from it, he told journalists.

Singer Alikiba

“Na kwa kudhihirisha kwamba hili ni tamasha la kwetu wote mpaka Kakangu ningependa kumwona anashiriki katika Wasafi festival. Namkaribisha na natarajia kaka yangu Alikiba atashiriki kwani na yeye ni msanii mkubwa.” said Diamond

He went on adding that;

“Lengo si kuonyesha nani mkubwa bali ni kuuleta muziki wetu pamoja na kuifanya dunia kuona kwamba kumbe na sisi Tanzania tunaweza shikamana na kufanya vitu vikubwa,”

Diamond’s manager Babu Tale has since revealed that his colleague Sallam has already reached out to Alikiba’s management to see if a deal can be struck.

Sasa hivi Sallam ameanza kuwasiliana na menejimenti ya Alikiba, atakapokuwa willing tutafanya naye kazi,” he said.

 

Leave a Reply